กิจกรรมพัฒนาสังคม
โค้ก – หาดทิพย์ รวมน้ำใจ ช่วยกาชาด
13 มิถุนายน 2559
![](/storage/newsroom/social-activities/2016/20170919-htc-news10-1.jpg)
รวมน้ำใจ ช่วยกาชาด นายทรงพล สวาสดิ์ธรรม ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา พร้อมด้วย นางศิรินุช สวาสดิ์ธรรม นายกเหล่ากาชาดจังหวัดสงขลา รับมอบงบประมาณของรางวัล และเครื่องดื่ม มูลค่า 43,240 บาท จากบริษัท หาดทิพย์ จำกัด (มหาชน) เพื่อสนับสนุนงาน “รวมน้ำใจ ช่วยกาชาด” งานกาชาดและของดีจังหวัดสงขลา ประจำปี 2559 โดย คุณชอบ นิตรลาบ ผู้จัดการฝ่ายกิจกรรมพิเศษ ผู้แทนส่งมอบ ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา (ตำหนักเขาน้อย) เมือ วันที่ 13 มิถุนายน 2559